Allt í einni strandkörfu
Allt í einni strandkörfu
Ströndin er einfaldlega einn besti staðurinn til að tjalda á. Hvað ættir þú að gera ef þú kemur með of marga hluti og þú getur ekki flutt allt í einu? Allt í einum strandvagni gerir allt fyrir þig!
Stór afkastageta getur geymt alls kyns hluti. Vistvæn handfangshönnun, þægilegri. Inndraganlegt handfang með upp og niður stillanlegri hæð til að auðvelda flutning á útileguhlutum. Hönnun á samanbrjótandi geymslu, eitt tog til að brjóta saman, auðveld geymsla og plásssparnaður. Einföld uppbygging bindastöng fyrir sléttari beygjur.
Hægt er að taka hjólin í sundur og skipta á fljótlegan hátt. Miðtengistykkið neðst er hringlaga sem getur borið 100 kg.
Vörulýsing
| Atriði # | TMFW002-W |
| Opin stærð (í) | 39.76*22.44*42.52 (101*57*108cm) |
| Fallin stærð (inn) | 14.57*12.6*31.5 (37*32*80cm) |
| Þyngdargeta (lb) | 220 (100 kg) |
| Nettó / brúttóþyngd (lb) | 30 (13,6 kg) / 33,3 (15,1 kg) |
| Hjólastærð og efni | 7*1,5 PVC |
| Efni ramma | Q195 kolefnisstál |
| Efni | 600D Oxford klút (PVC húðun) |
| Litur | Samþykkja sérsniðið |
| Sérsniðin stuðningur | ODM/OEM/OBM |
| Umsókn | Strönd, tjaldsvæði, garður, úti |
| Upprunastaður | Shandong, Kína |

TMFW002 fellivagninn okkar hefur mikla afkastagetu, burðargetan er 220lb, þú getur sett öll útilegubúnaðinn þinn í eina strandvagn. Þarf ekki lengur að bera þá á ströndina einn af öðrum.

Hönnun handfangsins hefur einkaleyfi fyrir útliti uppfinningarinnar, vinnuvistfræðilega hönnun, þægilegt að halda á og meira orkusparandi þegar það er notað.

Myndin hér að ofan sýnir hvernig á að brjóta saman vagninn, við höfum tvö mismunandi samanbrjótanleg mannvirki, einn fellur í tvær áttir, einn er fjórfaldur, þetta líkan er annað. Mjög auðvelt að brjóta saman í lítilli stærð og setja auðveldlega í vörubíl.

Þessi strandvagn er með losanlegum hjólum, sem á uppfinninga einkaleyfi, hægt er að skipta út mjóa hjólinu og breiðu hjólinu. Myndin hér að neðan er samanbrotið ástand eftir að hjólin eru fjarlægð, rúmmálið er minna, ef hjólin eru óhrein geturðu sett hjólin í sérstakan poka og það mun ekki hafa áhrif á kerruna og skottinu á snyrtilegu.

Eftir að hafa pakkað kerrunni, ekki gleyma að festa botninn á ytri pokanum í gegnum botn kerrunnar og tryggja að hún sé ekki laus áður en þú berð hana eða flytur, þá geturðu auðveldlega lyft henni.
skyldar vörur
| HLUTI | ||||
| Þyngd (Ib) | 23.4 | 17.9 | 26.46 | 30 |
| Opin stærð (í) | 35.83*20.08*40.55 | 28.35*18.9*21.65 | 50*22.83*44.09 | 39.76*22.44*42.52 |
| Stærð samanbrotin (í) | 7.87*22.44*30.71 | 7.09*19.29*29.13 | 24.4*7.09*31.5 | 14.57*12.6*31.5 |
| Þyngdargeta (lb) | 176 | 132 | 176 | 220 |
Sérsníða ferli

fyrirtækis yfirlit

Vottun

Pökkun og sendingarkostnaður

Sýning

Algengar spurningar
Hvað er MOQ þinn?
Venjulega er MOQ okkar einn ílát. En við samþykkjum lægra magn fyrir prufupöntunina þína. Vinsamlegast ekki hika við að segja okkur hversu mörg stykki þú þarft, við munum reikna út kostnaðinn í samræmi við það og vona að þú getir lagt inn stórar pantanir eftir að hafa athugað gæði vöru okkar og vitað um þjónustu okkar.
Get ég beðið um að breyta umbúðum og flutningsformi?
Já, við getum breytt formi umbúða og flutnings í samræmi við beiðni þína, en þú verður að bera eigin kostnað og álag sem stofnað er til á þessu tímabili.
maq per Qat: allt í einum strandvagni
Þér gæti einnig líkað
Hringdu í okkur


















