DIy samanbrjótanlegur samanbrjótanlegur íþróttavagn með afturhlera
Fjölhæfur og nettur fellivagninn okkar, nú fáanlegur í mörgum litum með möguleika fyrir sérpantanir í miklu magni. Byggt á okkar vinsælu TMFW001 gerð, höfum við uppfært þennan vagn með opnum afturhlera að aftan til að auka geymslupláss án þess að fórna stöðugleika.
Sumir af þeim þáttum sem þarf að hafa í huga þegar þú velur samanbrjótan vagn eru stærð, þyngdargeta, ending og auðveld notkun. Til dæmis hentar vagn með stærri stærð og þyngdargetu til að bera fyrirferðarmikla hluti, en minni vagn er fullkominn fyrir garðverkfæri. Ef þú þarft að flytja mikinn fjölda tjaldbúnaðar, sérstaklega ef þú ferð á ströndina, þarftu að koma með regnhlífar, tjöld og aðra stóra hluti, þá er þungagerðin okkar hið fullkomna val fyrir þig. Með rúmgóðu farmrýminu getur hann séð um allar nauðsynlegar tjaldsvæði í einni ferð.
Vörulýsing
| Atriði # | TMFW001-PW |
| Opin stærð (í) | 50,4*20,08*42,52 (128*51*108cm) |
| Fallin stærð (inn) | 14,57*11,02*29,53 (37*28*75cm) |
| Þyngdargeta (lb) | 220 (100 kg) |
| Nettó / brúttóþyngd (lb) |
25,1 (11,4 kg) / 26,9 (12,2 kg)
|
| Hjólastærð og efni | 7 * 4 PU |
| Efni ramma | Q195 kolefnisstál |
| Efni | 600D Oxford klút (PVC húðun) |
| Litur | Samþykkja sérsniðið |
| Sérsniðin stuðningur | ODM/OEM/OBM |
| Umsókn | Strönd, tjaldstæði, garður, úti |
| Upprunastaður | Shandong, Kína |


Vinsæla handfangið í þriggja hluta stíl! Þetta slétta og töff handfang gerir þér kleift að aðlaga hæð þess í samræmi við eigin óskir og notkunarvenjur. Með því einfaldlega að ýta á takka og draga út handfangið geturðu stillt það í fullkomna hæð sem hentar þínum hæð og hversdagslegum þörfum. Þegar þú hefur fundið fullkomna hæð skaltu bara smella handfanginu á sinn stað með því að nota læsingarbúnaðinn til að passa vel. Vegna dempunaruppbyggingar okkar mun handfangið ekki falla til jarðar jafnvel þótt það sé sett í hvaða horn sem er án festingar.

Alhliða breið hjólin eru búin bremsum sem nýtast mjög vel í brekkum eða brekkum. Þú þarft ekki að beygja þig niður eða óhreina hendurnar þar sem þú getur notað fæturna til að bremsa og opna hjólin. Vinsamlegast athugaðu að hjólin á þessari gerð eru ekki færanleg. Ef þú ert að leita að gerð með færanlegum hjólum, vinsamlegast skoðaðu TMFW002 okkar.

Hægt er að aðlaga hjólin á þessum samanbrjótanlega kerru í samræmi við óskir þínar hvað varðar efni og stærðir. Við munum reyna okkar besta til að útvega hjól sem uppfylla kröfur þínar. Ef magnið er frábært getum við búið til mótið fyrir þig.


Við höfum uppfært fyrri afturhliðarbygginguna með því að bæta við aukahlutum úr málmi, sem er fallegt og hagnýt. Aukið rúmmálsgetu fellivagnsins, þarf ekki lengur að hafa áhyggjur af því hvernig á að setja langa hluti. Eftir að afturhliðinni hefur verið lokað skaltu muna að festa sylgjuna þannig að þungir hlutir inni í kerrunni falli ekki út um bakdyrnar þegar þú ferð upp á við. Að auki getum við einnig gefið tvær teygjusnúrur og króka sem hægt er að nota til að festa hluti sem fara út fyrir líkama kerrunnar.




Hvernig á að fella saman vagninn
Taktu fyrst neðsta borðið út, lokaðu afturhleranum og settu handfangið aftur, lyftu síðan toghringnum í miðjum botni efnipokans, taktu allan líkamann saman og vefðu hann með reipinu, notaðu ytri dúkpokann til að hylja og setja botnbrettið í hliðina á pokanum.
skyldar vörur
| HLUTI |
|
|
|
|
| Þyngd (Ib) | 23.4 | 17.9 | 26.46 | 30 |
| Opin stærð (í) | 35.83*20.08*40.55 | 28.35*18.9*21.65 | 50*22.83*44.09 | 39.76*22.44*42.52 |
| Stærð samanbrotin (í) | 7.87*22.44*30.71 | 7.09*19.29*29.13 | 24.4*7.09*31.5 | 14.57*12.6*31.5 |
| Þyngdargeta (lb) | 176 | 132 | 176 | 220 |
sérsníða ferli

fyrirtækis yfirlit

vottorð

Pökkun og sendingarkostnaður

sýning

maq per Qat: DIY samanbrjótanlegur samanbrjótanlegur sportvagn með afturhlera
Þér gæti einnig líkað
Hringdu í okkur















